Difference between revisions of "GNOME/മലയാളം"
→പരിഭാഷപ്പെടുത്തിക്കൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്ന ഫയലുകളും പരിഭാഷകരും
(12 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 20: | Line 20: | ||
# നിങ്ങള് തര്ജ്ജമ ചെയ്യുന്നതിനായി [http://l10n.gnome.org/languages/ml/gnome-2-24 ഗ്നോം 2.24 സ്റ്റേറ്റസ് പേജു്] -ല് നിന്നും ഒരു ഫയല് എടുക്കുന്നതിനുമുമ്പായി വിക്കി നോക്കുക. | # നിങ്ങള് തര്ജ്ജമ ചെയ്യുന്നതിനായി [http://l10n.gnome.org/languages/ml/gnome-2-24 ഗ്നോം 2.24 സ്റ്റേറ്റസ് പേജു്] -ല് നിന്നും ഒരു ഫയല് എടുക്കുന്നതിനുമുമ്പായി വിക്കി നോക്കുക. | ||
# എടുത്ത ഫയലിന്റെ പേരു് നിങ്ങളുടെ പേരിനോടൊപ്പം വിക്കിയില് ചേര്ക്കുക. | # എടുത്ത ഫയലിന്റെ പേരു് നിങ്ങളുടെ പേരിനോടൊപ്പം വിക്കിയില് ചേര്ക്കുക. | ||
# തര്ജ്ജമ ചെയ്ത ഫയല് റിവ്യൂ ചെയ്യുന്നതിനായി | # തര്ജ്ജമ ചെയ്ത ഫയല് റിവ്യൂ ചെയ്യുന്നതിനായി അയച്ചതിനു് ശേഷം, വിക്കിയില് അതു് {{OK}} ആക്കുക. | ||
# ആദ്യഘട്ട പരിശോധനയ്ക്കു് ശേഷം അതു് {{Thumbs_Up}} ആക്കുക. | # ആദ്യഘട്ട പരിശോധനയ്ക്കു് ശേഷം അതു് {{Thumbs_Up}} ആക്കുക. | ||
# ഫയല് കമ്മിറ്റ് ചെയ്ത ശേഷം പ്രവീണ്/അനി അതു് നീക്കം ചെയ്യുക. | # ഫയല് കമ്മിറ്റ് ചെയ്ത ശേഷം പ്രവീണ്/അനി അതു് നീക്കം ചെയ്യുക. | ||
Line 43: | Line 43: | ||
|- style="background:#efefef;" | |- style="background:#efefef;" | ||
|colspan="4" align="center" | '''GNOME desktop''' | |colspan="4" align="center" | '''GNOME desktop''' | ||
|- | |||
| '''desktop-gpl.gnome-2-24.po''' | |||
| ശങ്കരനാരായണന് | |||
| {{OK}} | |||
| {{Thumbs_Down}} | |||
|- | |- | ||
Line 86: | Line 92: | ||
| {{Thumbs_Down}} | | {{Thumbs_Down}} | ||
|- | |||
| glade3 | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| {{OK}} | |||
| {{Thumbs_Down}} | |||
|- | |- | ||
| evolution | | evolution-exchange | ||
| ഹരി വിഷ്ണു | | ഹരി വിഷ്ണു | ||
| {{ | | {{OK}} | ||
| {{Thumbs_Down}} | | {{Thumbs_Down}} | ||
|- | |- | ||
| | | mousetweaks | ||
| | | ഹരി വിഷ്ണു | ||
| {{OK}} | | {{OK}} | ||
| {{Thumbs_Down}} | | {{Thumbs_Down}} | ||
|- | |- | ||
| | | libgnomekbd | ||
| ഹരി വിഷ്ണു | | ഹരി വിഷ്ണു | ||
| {{OK}} | | {{OK}} | ||
| {{ | | {{Thumbs_Down}} | ||
|- | |- | ||
| | | gnome-doc-utils | ||
| ഹരി വിഷ്ണു | | ഹരി വിഷ്ണു | ||
| {{OK}} | | {{OK}} | ||
| {{ | | {{Thumbs_Down}} | ||
|- | |- | ||
| | | gnome-nettool | ||
| | | ഹരി വിഷ്ണു | ||
| {{ | | {{OK}} | ||
| {{Thumbs_Down}} | | {{Thumbs_Down}} | ||
|- | |- | ||
| gnome- | | gnome-themes | ||
| | | ഹരി വിഷ്ണു | ||
| {{OK}} | | {{OK}} | ||
| {{ | | {{Thumbs_Down}} | ||
|- | |- | ||
| | | anjuta | ||
| | | ആഷിക് സലാഹുദ്ദീന് | ||
| | | {{NO}} | ||
| {{Thumbs_Down}} | | {{Thumbs_Down}} | ||
Line 622: | Line 633: | ||
| | | | ||
| {{NO}} | | {{NO}} | ||
|- | |||
|rowspan="1" | weather-locations | |||
|rowspan="1" | 4566 | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| rowspan="1" align="center" | {{GreenLight}} | |||
| 16-Sep-08 | |||
| rowspan="1" | {{OK}} | |||
|- | |- | ||
Line 629: | Line 648: | ||
| ഹരി വിഷ്ണു | | ഹരി വിഷ്ണു | ||
| 02-Sep-08 | | 02-Sep-08 | ||
| | | rowspan="2" |{{OK}} | ||
|- | |- | ||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | | പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് |