GNOME/മലയാളം: Difference between revisions
nautilus taken |
|||
| (27 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 20: | Line 20: | ||
# നിങ്ങള് തര്ജ്ജമ ചെയ്യുന്നതിനായി [http://l10n.gnome.org/languages/ml/gnome-2-24 ഗ്നോം 2.24 സ്റ്റേറ്റസ് പേജു്] -ല് നിന്നും ഒരു ഫയല് എടുക്കുന്നതിനുമുമ്പായി വിക്കി നോക്കുക. | # നിങ്ങള് തര്ജ്ജമ ചെയ്യുന്നതിനായി [http://l10n.gnome.org/languages/ml/gnome-2-24 ഗ്നോം 2.24 സ്റ്റേറ്റസ് പേജു്] -ല് നിന്നും ഒരു ഫയല് എടുക്കുന്നതിനുമുമ്പായി വിക്കി നോക്കുക. | ||
# എടുത്ത ഫയലിന്റെ പേരു് നിങ്ങളുടെ പേരിനോടൊപ്പം വിക്കിയില് ചേര്ക്കുക. | # എടുത്ത ഫയലിന്റെ പേരു് നിങ്ങളുടെ പേരിനോടൊപ്പം വിക്കിയില് ചേര്ക്കുക. | ||
# തര്ജ്ജമ ചെയ്ത ഫയല് റിവ്യൂ ചെയ്യുന്നതിനായി | # തര്ജ്ജമ ചെയ്ത ഫയല് റിവ്യൂ ചെയ്യുന്നതിനായി അയച്ചതിനു് ശേഷം, വിക്കിയില് അതു് {{OK}} ആക്കുക. | ||
# ആദ്യഘട്ട പരിശോധനയ്ക്കു് ശേഷം അതു് {{Thumbs_Up}} ആക്കുക. | # ആദ്യഘട്ട പരിശോധനയ്ക്കു് ശേഷം അതു് {{Thumbs_Up}} ആക്കുക. | ||
# ഫയല് കമ്മിറ്റ് ചെയ്ത ശേഷം പ്രവീണ്/അനി അതു് നീക്കം ചെയ്യുക. | # ഫയല് കമ്മിറ്റ് ചെയ്ത ശേഷം പ്രവീണ്/അനി അതു് നീക്കം ചെയ്യുക. | ||
| Line 40: | Line 40: | ||
| {{NO}} | | {{NO}} | ||
| {{Thumbs_Down}} | | {{Thumbs_Down}} | ||
|- style="background:#efefef;" | |||
|colspan="4" align="center" | '''GNOME desktop''' | |||
|- | |- | ||
| | | '''desktop-gpl.gnome-2-24.po''' | ||
| | | ശങ്കരനാരായണന് | ||
| {{ | | {{OK}} | ||
| {{Thumbs_Down}} | | {{Thumbs_Down}} | ||
|- | |- | ||
| Line 63: | Line 63: | ||
|- | |- | ||
| | | gdm | ||
| | | മനു എസ് മാധവ് | ||
| {{NO}} | | {{NO}} | ||
| {{Thumbs_Down}} | | {{Thumbs_Down}} | ||
|- | |- | ||
| | | ekiga | ||
| | | ഡോ.ഹരുണ് | ||
| | | {{NO}} | ||
| {{Thumbs_Down}} | | {{Thumbs_Down}} | ||
| Line 77: | Line 77: | ||
| gconf-editor | | gconf-editor | ||
| രാഗ് സാഗര്. വി | | രാഗ് സാഗര്. വി | ||
| {{NO}} | | {{NO}} | ||
| {{Thumbs_Down}} | | {{Thumbs_Down}} | ||
| Line 99: | Line 93: | ||
|- | |- | ||
| | | glade3 | ||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| {{OK}} | |||
| {{Thumbs_Down}} | |||
|- | |||
| evolution-exchange | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| {{OK}} | |||
| {{Thumbs_Down}} | |||
|- | |||
| mousetweaks | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| {{OK}} | |||
| {{Thumbs_Down}} | |||
|- | |||
| libgnomekbd | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | | ഹരി വിഷ്ണു | ||
| {{ | | {{OK}} | ||
| {{Thumbs_Down}} | |||
|- | |||
| gnome-doc-utils | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| {{OK}} | |||
| {{Thumbs_Down}} | |||
|- | |||
| gnome-nettool | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| {{OK}} | |||
| {{Thumbs_Down}} | |||
|- | |||
| gnome-themes | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| {{OK}} | |||
| {{Thumbs_Down}} | | {{Thumbs_Down}} | ||
|- | |- | ||
| | | anjuta | ||
| | | ആഷിക് സലാഹുദ്ദീന് | ||
| {{NO}} | | {{NO}} | ||
| {{Thumbs_Down}} | | {{Thumbs_Down}} | ||
| Line 302: | Line 332: | ||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | | പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | ||
| 31-Aug-08 | | 31-Aug-08 | ||
|- | |||
| rowspan="2" |empathy | |||
| rowspan="2" |385 | |||
| rowspan="2" align="center" |{{RedLight}} | |||
| കാര്ബണ്മോണോക്സൈഡ് | |||
| 15-Sep-08 | |||
| rowspan="2" |{{OK}} | |||
|- | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 15-Sep-08 | |||
|- | |- | ||
| Line 343: | Line 384: | ||
| 10-Sep-08 | | 10-Sep-08 | ||
| rowspan="1" |{{OK}} | | rowspan="1" |{{OK}} | ||
|- | |||
| rowspan="2" |file-roller | |||
| rowspan="2" |270 | |||
| rowspan="2" align="center" |{{GreenLight}} | |||
| സന്തോഷ് തോട്ടിങ്ങല് | |||
| 14-Sep-08 | |||
| rowspan="2"|{{OK}} | |||
|- | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 14-Sep-08 | |||
|- | |- | ||
| rowspan=" | | rowspan="2" |gcalctool | ||
| rowspan=" | | rowspan="2" |399 | ||
| rowspan=" | | rowspan="2" align="center" | {{GreenLight}} | ||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | | പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | ||
| 12-Sep-08 | | 12-Sep-08 | ||
| rowspan=" | | rowspan="2" |{{OK}} | ||
|- | |||
| ശ്രീജിത്ത് കെ | |||
| 14-Sep-08 | |||
|- | |- | ||
| Line 519: | Line 574: | ||
|- | |- | ||
| rowspan="3" |hamster-applet | | rowspan="3" |hamster-applet | ||
| rowspan="3" | | | rowspan="3" |90 | ||
| rowspan="3" align="center" | {{GreenLight}} | | rowspan="3" align="center" | {{GreenLight}} | ||
| സന്തോഷ് തോട്ടിങ്ങല് | | സന്തോഷ് തോട്ടിങ്ങല് | ||
| Line 529: | Line 584: | ||
|- | |- | ||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | | പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | ||
| 08-Sep-08 | | 08-Sep-08, 14-Sep-08 | ||
|- | |- | ||
| Line 564: | Line 619: | ||
| 28-Aug-08 | | 28-Aug-08 | ||
|- | |||
| rowspan="1" | nautilus | |||
| rowspan="1" | 1289 | |||
| rowspan="1" align="center" | {{RedLight}} | |||
| | |||
| | |||
| {{NO}} | |||
|- | |- | ||
|rowspan="1" | nautilus-cd-burner | |rowspan="1" | nautilus-cd-burner | ||
| Line 571: | Line 633: | ||
| | | | ||
| {{NO}} | | {{NO}} | ||
|- | |||
|rowspan="1" | weather-locations | |||
|rowspan="1" | 4566 | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| rowspan="1" align="center" | {{GreenLight}} | |||
| 16-Sep-08 | |||
| rowspan="1" | {{OK}} | |||
|- | |- | ||
| Line 578: | Line 648: | ||
| ഹരി വിഷ്ണു | | ഹരി വിഷ്ണു | ||
| 02-Sep-08 | | 02-Sep-08 | ||
| | | rowspan="2" |{{OK}} | ||
|- | |- | ||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | | പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | ||