KDE/മലയാളം: Difference between revisions

No edit summary
 
(27 intermediate revisions by 7 users not shown)
Line 9: Line 9:
[[സ്വതന്ത്ര_മലയാളം_കമ്പ്യൂട്ടിങ്ങ്/പ്രാദേശികവത്കരണ_പ്രക്രിയാ_നടപടിക്രമങ്ങള്‍|പ്രാദേശികവത്കരണ പ്രക്രിയാ നടപടിക്രമങ്ങള്‍]] എന്ന കണ്ണിയില്‍ പൊതുവായുള്ള കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങളുണ്ടു്. കെഡിഇ സംഭരണിയില്‍ പരിഭാഷകള്‍ ചേര്‍ക്കാന്‍ അനുമതിയുള്ള അംഗങ്ങളാണു് മാക്സിന്‍ ബി ജോണും പ്രവീണും അനി പീറ്ററും.
[[സ്വതന്ത്ര_മലയാളം_കമ്പ്യൂട്ടിങ്ങ്/പ്രാദേശികവത്കരണ_പ്രക്രിയാ_നടപടിക്രമങ്ങള്‍|പ്രാദേശികവത്കരണ പ്രക്രിയാ നടപടിക്രമങ്ങള്‍]] എന്ന കണ്ണിയില്‍ പൊതുവായുള്ള കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങളുണ്ടു്. കെഡിഇ സംഭരണിയില്‍ പരിഭാഷകള്‍ ചേര്‍ക്കാന്‍ അനുമതിയുള്ള അംഗങ്ങളാണു് മാക്സിന്‍ ബി ജോണും പ്രവീണും അനി പീറ്ററും.


കെഡിഇ പരിഭാഷ ചെയ്തുകൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്ന ഭാഷകളില്‍ 63 മതു് സ്ഥാനമാണു് നമ്മള്‍ക്കിപ്പോഴുള്ളതു്. ആകെ 100 ഭാഷകളുള്ളതില്‍ ഒന്നാം സ്ഥാനത്തു് നില്‍ക്കുന്നതു് പോര്‍ച്ചുഗീസും ഉക്രേനിയനും ഇന്ത്യന്‍ ഭാഷകളില്‍ ഒന്നാം സ്ഥാനത്തു് നില്‍ക്കുന്നതു് തമിഴുമാണു്. എല്ലാ ഭാഷകളുമുള്‍പ്പെടുത്തിയ പട്ടിക [http://l10n.kde.org/stats/gui/trunk-kde4/toplist/ ഇവിടെ]
കെഡിഇ പരിഭാഷ ചെയ്തുകൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്ന ഭാഷകളില്‍ 59 മതു് സ്ഥാനമാണു് നമ്മള്‍ക്കിപ്പോഴുള്ളതു്. ആകെ 101 ഭാഷകളുള്ളതില്‍ ഒന്നാം സ്ഥാനത്തു് നില്‍ക്കുന്നതു് പോര്‍ച്ചുഗീസും ഉക്രേനിയനും ഇന്ത്യന്‍ ഭാഷകളില്‍ ഒന്നാം സ്ഥാനത്തു് നില്‍ക്കുന്നതു് തമിഴുമാണു്. എല്ലാ ഭാഷകളുമുള്‍പ്പെടുത്തിയ പട്ടിക [http://l10n.kde.org/stats/gui/trunk-kde4/toplist/ ഇവിടെ]


==ശ്രദ്ധിയ്ക്കുക==
==ശ്രദ്ധിയ്ക്കുക==
Line 36: Line 36:
!style="background:#ffdead;" | Translators  
!style="background:#ffdead;" | Translators  
|- style="background:#efefef;"
|- style="background:#efefef;"
|colspan="5" align="center" | '''kdereview'''
|colspan="5" align="center" | '''extragear-multimedia'''
|-
|-
|
|
* ''dekstop_kdereview.po''
* amarok.pot  
* ''kbstateapplet.po''
| Jesse Francis
| Pratheesh Prakash
|- style="background:#efefef;"
|colspan="5" align="center" | '''kdeartwork'''
|-
|
* kxsconfig.pot  
| Pratheesh Prakash
|- style="background:#efefef;"
|- style="background:#efefef;"
|colspan="2" align="center" | '''kdebase'''
|colspan="2" align="center" | '''kdebase'''
|-
|
* ''kio_trash.po''
* ''kcmcomponentchooser''
| Hari Vishnu
|-
|-
|
|
Line 61: Line 49:
|-
|-
|
|
* amarok
* kio_sftp.po
| Praveen Arimbrathodiyil
| Hari Vishnu
|-
|-
|
|
Line 74: Line 62:
|
|
* kdmconfig.po
* kdmconfig.po
* '''kdmgreet.po'''
* kfmclient.po
* kfontinst.po
* kfontinst.po
| Manu Madhav
| Manu Madhav
Line 97: Line 83:
| Manu Madhav, Shiju Alex
| Manu Madhav, Shiju Alex
|-
|-
|
|
* kgeography.po
* kgeography.po
| Hari Vishnu
| Praveen Arimbrathodiyil
|-
|-
|
|
Line 106: Line 93:
|-
|-
|- style="background:#efefef;"
|- style="background:#efefef;"
|colspan="5" align="center" | '''desktop-pim'''
|colspan="5" align="center" | '''kdeaccessibility'''
|-
|-
|
|
* 1.kde_bluetooth.pot
* exrtragearutils.pot
* 2.kfile_plugins.pot
* 3.Kontact.pot
* 4.kpilot.pot
* 5.ksig.pot
* 6.Mailody.pot  
| Sankaranarayanan
| Sankaranarayanan
|- style="background:#efefef;"
|colspan="5" align="center" | '''kdegames'''
|-
|
| Abhishek Oommen Jacob
|-
|}
|}


[[കെ ഡി ഇ 4.1 പതിപ്പില്‍ പ്രവര്‍ത്തിച്ചവരുടെ പേരുകള്‍]]
 
#[[കെ ഡി ഇ 4.2 പതിപ്പില്‍ പ്രവര്‍ത്തിച്ചവരുടെ പേരുകള്‍]]
#[[കെ ഡി ഇ 4.1 പതിപ്പില്‍ പ്രവര്‍ത്തിച്ചവരുടെ പേരുകള്‍]]
 
{{smc-subproject}}
{{smc-subproject}}