GNOME/മലയാളം: Difference between revisions
| (200 intermediate revisions by 14 users not shown) | |||
| Line 4: | Line 4: | ||
ഗ്നോം മലയാളം [[സ്വതന്ത്ര മലയാളം കമ്പ്യൂട്ടിങ്ങ് | സ്വതന്ത്ര മലയാളം കമ്പ്യൂട്ടിങ്ങി]]ലെ ഒരംഗമാണു്. സ്വതന്ത്ര കമ്പ്യൂട്ടര് പ്രവര്ത്തക സംവിധാനങ്ങള്ക്കായുള്ള ഗ്നോം പണിയിടം മലയാളത്തില് ലഭ്യമാക്കുകയാണു് ഈ ഉപസംരംഭത്തിന്റെ ലക്ഷ്യം. | ഗ്നോം മലയാളം [[സ്വതന്ത്ര മലയാളം കമ്പ്യൂട്ടിങ്ങ് | സ്വതന്ത്ര മലയാളം കമ്പ്യൂട്ടിങ്ങി]]ലെ ഒരംഗമാണു്. സ്വതന്ത്ര കമ്പ്യൂട്ടര് പ്രവര്ത്തക സംവിധാനങ്ങള്ക്കായുള്ള ഗ്നോം പണിയിടം മലയാളത്തില് ലഭ്യമാക്കുകയാണു് ഈ ഉപസംരംഭത്തിന്റെ ലക്ഷ്യം. | ||
ഗ്നോമിന്റെ 2.20 പതിപ്പു മുതല് ഗ്നോം പണിയിടം ഔദ്യോഗികമായി പിന്തുണയ്ക്കുന്ന ഭാഷയായി മലയാളം സ്വീകരിയ്ക്കപ്പെട്ടു. | ഗ്നോമിന്റെ 2.20 പതിപ്പു മുതല് ഗ്നോം പണിയിടം ഔദ്യോഗികമായി പിന്തുണയ്ക്കുന്ന ഭാഷയായി മലയാളം സ്വീകരിയ്ക്കപ്പെട്ടു. 74 ശതമാനം പൂര്ത്തിയാക്കിയ പരിഭാഷ നൂറു് തികയ്ക്കാന് നിങ്ങളുടെ പങ്കാളിത്തം അനിവാര്യമാണു്. | ||
* [http://l10n.gnome.org/languages/ml ഗ്നോമിലെ ടീം താള്] | * [http://l10n.gnome.org/languages/ml ഗ്നോമിലെ ടീം താള്] | ||
| Line 12: | Line 12: | ||
[[സ്വതന്ത്ര_മലയാളം_കമ്പ്യൂട്ടിങ്ങ്/പ്രാദേശികവത്കരണ_പ്രക്രിയാ_നടപടിക്രമങ്ങള്|പ്രാദേശികവത്കരണ പ്രക്രിയാ നടപടിക്രമങ്ങള്]] എന്ന കണ്ണിയില് പൊതുവായുള്ള കൂടുതല് വിവരങ്ങളുണ്ടു്. | [[സ്വതന്ത്ര_മലയാളം_കമ്പ്യൂട്ടിങ്ങ്/പ്രാദേശികവത്കരണ_പ്രക്രിയാ_നടപടിക്രമങ്ങള്|പ്രാദേശികവത്കരണ പ്രക്രിയാ നടപടിക്രമങ്ങള്]] എന്ന കണ്ണിയില് പൊതുവായുള്ള കൂടുതല് വിവരങ്ങളുണ്ടു്. | ||
ഗ്നോമില് പല ഫയലുകളും വീണ്ടും റിവ്യൂ ചെയ്ത് ബൃഹത്തരമാക്കേണ്ടതിനാല് പരിഭാഷാ | ഗ്നോമില് പല ഫയലുകളും വീണ്ടും റിവ്യൂ ചെയ്ത് ബൃഹത്തരമാക്കേണ്ടതിനാല് പരിഭാഷാ സംഘം, പരിശോധന സംഘം എന്നിങ്ങനെ പരിഭാഷകരെ വേര്തിരിച്ചിരിക്കുന്നു. | ||
==പരിഭാഷാ | ==പരിഭാഷാ സംഘം== | ||
===വിക്കിയില് | ===പരിഭാഷകര്ക്കായുള്ള മാര്ഗനിര്ദ്ദേശങ്ങള്:=== | ||
# നിങ്ങള് തര്ജ്ജമ ചെയ്യുന്നതിനായി [http://l10n.gnome.org/languages/ml/gnome-2-24 ഗ്നോം 2.24 സ്റ്റേറ്റസ് പേജു്] -ല് നിന്നും ഒരു ഫയല് എടുക്കുന്നതിനുമുമ്പായി വിക്കി നോക്കുക. | |||
# എടുത്ത ഫയലിന്റെ പേരു് നിങ്ങളുടെ പേരിനോടൊപ്പം വിക്കിയില് ചേര്ക്കുക. | |||
# തര്ജ്ജമ ചെയ്ത ഫയല് റിവ്യൂ ചെയ്യുന്നതിനായി അയച്ചതിനു് ശേഷം, വിക്കിയില് അതു് {{OK}} ആക്കുക. | |||
# ആദ്യഘട്ട പരിശോധനയ്ക്കു് ശേഷം അതു് {{Thumbs_Up}} ആക്കുക. | |||
# ഫയല് കമ്മിറ്റ് ചെയ്ത ശേഷം പ്രവീണ്/അനി അതു് നീക്കം ചെയ്യുക. | |||
===പരിഭാഷപ്പെടുത്തിക്കൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്ന ഫയലുകളും പരിഭാഷകരും=== | |||
{| border="1" cellpadding="2" | {| border="1" cellpadding="2" | ||
!style="background:#ffdead;" | | !style="background:#ffdead;" | പി ഓ ഫയല് | ||
!style="background:#ffdead;" | | !style="background:#ffdead;" | പരിഭാഷകന് | ||
!style="background:#ffdead;" | | !style="background:#ffdead;" | സമര്പ്പിച്ചു | ||
!style="background:#ffdead;" | | !style="background:#ffdead;" | പരിശോധന | ||
|- style="background:#efefef;" | |- style="background:#efefef;" | ||
|colspan="4" align="center" | '''GNOME developer platform''' | |colspan="4" align="center" | '''GNOME developer platform''' | ||
|- | |||
| libgnome | |||
| സന്തോഷ് തോട്ടിങ്ങല് | |||
| {{NO}} | |||
| {{Thumbs_Down}} | |||
|- style="background:#efefef;" | |||
|colspan="4" align="center" | '''GNOME desktop''' | |||
|- | |- | ||
| | | '''desktop-gpl.gnome-2-24.po''' | ||
| | | ശങ്കരനാരായണന് | ||
| {{OK}} | |||
| {{Thumbs_Down}} | | {{Thumbs_Down}} | ||
|- | |||
| dasher | |||
| മനു എസ് മാധവ് | |||
| {{NO}} | | {{NO}} | ||
| {{Thumbs_Down}} | |||
|- | |- | ||
| | | Deskbar Applet | ||
| | | മനു എസ് മാധവ് | ||
| {{NO}} | |||
| {{Thumbs_Down}} | | {{Thumbs_Down}} | ||
|- | |||
| gdm | |||
| മനു എസ് മാധവ് | |||
| {{NO}} | | {{NO}} | ||
| {{Thumbs_Down}} | |||
|- | |- | ||
| | | ekiga | ||
| | | ഡോ.ഹരുണ് | ||
| {{NO}} | |||
| {{Thumbs_Down}} | | {{Thumbs_Down}} | ||
|- | |||
| gconf-editor | |||
| രാഗ് സാഗര്. വി | |||
| {{NO}} | | {{NO}} | ||
| {{Thumbs_Down}} | |||
|- | |- | ||
| | | gok | ||
| | | പ്രതീഷ് പ്രകാശ് | ||
| {{NO}} | |||
| {{Thumbs_Down}} | | {{Thumbs_Down}} | ||
|- | |||
| gtksourceview | |||
| അഫ്സല് അസ്കര് | |||
| {{NO}} | | {{NO}} | ||
| {{Thumbs_Down}} | |||
|- | |||
| glade3 | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| {{OK}} | |||
| {{Thumbs_Down}} | |||
|- | |||
| evolution-exchange | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| {{OK}} | |||
| {{Thumbs_Down}} | |||
|- | |- | ||
| | | mousetweaks | ||
| | | ഹരി വിഷ്ണു | ||
| {{OK}} | |||
| {{Thumbs_Down}} | | {{Thumbs_Down}} | ||
| {{ | |||
|- | |- | ||
| | | libgnomekbd | ||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| {{OK}} | |||
| {{Thumbs_Down}} | |||
|- | |||
| gnome-doc-utils | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| {{OK}} | |||
| {{Thumbs_Down}} | |||
|- | |- | ||
| | | gnome-nettool | ||
| | | ഹരി വിഷ്ണു | ||
| {{OK}} | |||
| {{Thumbs_Down}} | | {{Thumbs_Down}} | ||
|- | |- | ||
| gnome- | | gnome-themes | ||
| | | ഹരി വിഷ്ണു | ||
| {{OK}} | |||
| {{Thumbs_Down}} | | {{Thumbs_Down}} | ||
|- | |||
| anjuta | |||
| ആഷിക് സലാഹുദ്ദീന് | |||
| {{NO}} | | {{NO}} | ||
| {{Thumbs_Down}} | |||
|- | |- | ||
| | | yelp | ||
| | | അനൂപ് പനവളപ്പില് | ||
| {{NO}} | |||
| {{Thumbs_Down}} | | {{Thumbs_Down}} | ||
|- style="background:#efefef;" | |||
|colspan="4" align="center" | '''New Module Proposals''' | |||
|- | |||
| conduit | |||
| സുഷ്മാ കെ എസ് | |||
| {{NO}} | | {{NO}} | ||
| {{Thumbs_Down}} | |||
|- | |- | ||
| | | Desktop-fdl.HEAD | ||
| | | ശങ്കരനാരായണന് | ||
| {{NO}} | |||
| {{Thumbs_Down}} | | {{Thumbs_Down}} | ||
|- | |||
| desktop-lgpl.HEAD.pot | |||
| ശങ്കരനാരായണന് | |||
| {{NO}} | | {{NO}} | ||
| {{Thumbs_Down}} | | {{Thumbs_Down}} | ||
|- | |- | ||
== | ==പരിശോധന സംഘം== | ||
===പരിശോധകര്ക്കുള്ള മാര്ഗനിര്ദ്ദേശങ്ങള്:=== | |||
# ഫയലിന്റെ നാലു് അവസ്ഥകള് അതാതുനിറമുള്ള വിളക്കുകള്കൊണ്ടു് സൂചിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു. | |||
# ഓരോ വിളക്കിന്റെയും സൂചനയറിയാന് അവയുടെ മുകളിലൂടെ കഴ്സറോടിക്കുക. | |||
# താഴെക്കൊടുത്തിരിക്കുന്ന പട്ടികയില് {{RedLight}} {{PurpleLight}} എന്ന ഫയലുകളെടുക്കുക. | |||
# എടുത്ത ഫയലിന്റെ പേരു് നിങ്ങളുടെ പേരിനോടൊപ്പം വിക്കിയില് {{YellowLight}} ആയി ചേര്ക്കുക. | |||
# റിവ്യൂ ചെയ്ത ഫയല് തൃപ്തികുമായിത്തോന്നിയാല്, വിക്കിയില് അതു് {{GreenLight}} ആക്കുക. | |||
# വേറാരെങ്കിലും റിവ്യൂ ചെയ്യണമെന്നുണ്ടെങ്കില്, {{PurpleLight}} ആക്കുക. | |||
# വിക്കി ചിട്ടപ്പെടുത്തല് സഹായം Editing താളില് കമന്റായി നല്കിയിട്ടുണ്ടു്. | |||
* പ്രവീണ്/അനി: | |||
** പരിഭാഷകക്കൂട്ടത്തില് നിന്നു 100% ആയിക്കിട്ടുന്ന ഫയലുകള് {{RedLight}} ആയി ഇവിടെച്ചേര്ക്കുക. | |||
** {{GreenLight}} ആയ ഫയല് കമ്മിറ്റ് ചെയ്ത ശേഷം {{OK}} ആക്കുക. | |||
===പരിശോധന ആവശ്യമുള്ള/പൂര്ത്തിയാക്കിയ ഫയലുകളും പരിശോധകരും=== | |||
<!-- | <!-- | ||
Instructions: Add the following for each row | Instructions: Add the following for each row | ||
|- | |||
|rowspan="<no. of reviews>" | <pofilename> | |rowspan="<no. of reviews>" | <pofilename> | ||
|rowspan="<no. of reviews>" | <no. of strings> | |rowspan="<no. of reviews>" | <no. of strings> | ||
|rowspan="<no. of reviews>" align="center" | {{XXLight}} | |||
| Reviewer no. 1 | | Reviewer no. 1 | ||
| Date (dd-Mon-yy) | | Date (dd-Mon-yy) | ||
| {{NO}} | |||
|- | |- | ||
| Reviewer no. 2 | | Reviewer no. 2 | ||
| Date (dd-Mon-yy) | | Date (dd-Mon-yy) | ||
| | | {{NO}} | ||
--> | --> | ||
{| border="1" cellpadding="2" | |||
!style="background:#ffdead;" | പി ഓ ഫയല് | |||
!style="background:#ffdead;" | വാചകങ്ങള് | |||
!style="background:#ffdead;" | പരിശോധന | |||
അവസ്ഥ | |||
!style="background:#ffdead;" | പരിശോധകന് | |||
!style="background:#ffdead;" | പൂര്ത്തിയാക്കിയ | |||
തീയതി | |||
!style="background:#ffdead;" | കമ്മിറ്റ് | |||
|- style="background:#efefef;" | |||
|colspan="6" align="center" | '''Administration Tools''' | |||
|- | |||
|rowspan="1" | pessulus | |||
|rowspan="1" | 30 | |||
|rowspan="1" align="center" | {{GreenLight}} | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 10-Sep-2008 | |||
| {{OK}} | |||
|- | |||
|rowspan="1" | Sabayon | |||
|rowspan="1" | 230 | |||
|rowspan="1" align="center" | {{RedLight}} | |||
| | |||
| | |||
| {{NO}} | |||
|- style="background:#efefef;" | |- style="background:#efefef;" | ||
|colspan=" | |colspan="6" align="center" | '''GNOME developer platform''' | ||
|- | |||
|rowspan="1" | at-spi | |||
|rowspan="1" | 2 | |||
|rowspan="1" align="center" | {{GreenLight}} | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 12-Sep-2008 | |||
| {{OK}} | |||
|- | |||
|rowspan="1" | atk | |||
|rowspan="1" | 123 | |||
|rowspan="1" align="center" | {{RedLight}} | |||
| | |||
| | |||
| {{NO}} | |||
|- | |||
|rowspan="1" | gnome-vfs | |||
|rowspan="1" | 300 (1 rem) | |||
|rowspan="1" align="center" | {{RedLight}} | |||
| | |||
| | |||
| {{NO}} | |||
|- | |||
|rowspan="1" | libbonobo | |||
|rowspan="1" | 107 | |||
|rowspan="1" align="center" | {{YellowLight}} | |||
| സന്തോഷ് തോട്ടിങ്ങല് | |||
| | |||
| {{NO}} | |||
|- | |||
|rowspan="2" | libbonoboui | |||
|rowspan="2" | 115 | |||
|rowspan="2" align="center" | {{GreenLight}} | |||
| സന്തോഷ് തോട്ടിങ്ങല് | |||
| 02-Aug-08 | |||
| rowspan="2" | {{OK}} | |||
|- | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 06-Aug-08 | |||
|- | |- | ||
|rowspan="2" | libgnomecanvas | |rowspan="2" | libgnomecanvas | ||
|rowspan="2" | 95 | |rowspan="2" | 95 | ||
| | |rowspan="2" align="center" | {{GreenLight}} | ||
| സന്തോഷ് തോട്ടിങ്ങല് | |||
| 24-Jul-08 | | 24-Jul-08 | ||
| rowspan="2" | {{OK}} | |||
|- | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 29-Jul-08 | |||
|- | |||
|rowspan="1" | libgnomeui | |||
|rowspan="1" | 320 | |||
|rowspan="1" align="center" | {{YellowLight}} | |||
| സന്തോഷ് തോട്ടിങ്ങല് | |||
| | |||
| {{NO}} | |||
|- style="background:#efefef;" | |||
|colspan="6" align="center" | '''GNOME desktop''' | |||
|- | |||
|rowspan="1" | alacarte | |||
|rowspan="1" | 16 | |||
|rowspan="1" align="center" | {{GreenLight}} | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 30-Aug-08 | |||
|rowspan="1"|{{OK}} | |||
|- | |||
| rowspan="2" |cheese | |||
| rowspan="2" |99 | |||
| rowspan="2" align="center" | {{GreenLight}} | |||
| മനു എസ് മാധവ് | |||
| 05-Aug-08 | |||
| rowspan="2" |{{OK}} | |||
|- | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 06-Aug-08, 10-Sep-08 | |||
|- | |||
| rowspan="3" |eel | |||
| rowspan="3" |31 | |||
| rowspan="3" align="center" |{{GreenLight}} | |||
| മനു എസ് മാധവ് | |||
| 01-Aug-2008 | |||
| rowspan="3" | {{OK}} | |||
|- | |||
| മണിലാല് കെഎം | |||
| 20-Aug-2008 | |||
|- | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 31-Aug-08 | |||
|- | |||
| rowspan="2" |empathy | |||
| rowspan="2" |385 | |||
| rowspan="2" align="center" |{{RedLight}} | |||
| കാര്ബണ്മോണോക്സൈഡ് | |||
| 15-Sep-08 | |||
| rowspan="2" |{{OK}} | |||
|- | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 15-Sep-08 | |||
|- | |||
|rowspan="1" | Epiphany Web Browser | |||
|rowspan="1" | 752 | |||
|rowspan="1" align="center" | {{GreenLight}} | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 07-Sep-08 | |||
| {{OK}} | |||
|- | |||
| rowspan="2" | evolution-webcal | |||
| rowspan="2" |30 | |||
| rowspan="2" align="center" |{{GreenLight}} | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| 31-Jul-08 | |||
| rowspan="2"| {{OK}} | |||
|- | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 03-Sep-08 | |||
|- | |||
| rowspan="3" |Eye Of GNOME | |||
| rowspan="3" |280 | |||
| rowspan="3" align="center" |{{GreenLight}} | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| 31-Jul-2008 | |||
| rowspan="3" |{{OK}} | |||
|- | |||
| മണിലാല് | |||
| 01-Aug-2208 | |||
|- | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 15-Aug-08 | |||
|- | |||
| rowspan="1" |fast-user-switch-applet | |||
| rowspan="1" |99 | |||
| rowspan="1" align="center" | {{GreenLight}} | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 10-Sep-08 | |||
| rowspan="1" |{{OK}} | |||
|- | |||
| rowspan="2" |file-roller | |||
| rowspan="2" |270 | |||
| rowspan="2" align="center" |{{GreenLight}} | |||
| സന്തോഷ് തോട്ടിങ്ങല് | |||
| 14-Sep-08 | |||
| rowspan="2"|{{OK}} | |||
|- | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 14-Sep-08 | |||
|- | |||
| rowspan="2" |gcalctool | |||
| rowspan="2" |399 | |||
| rowspan="2" align="center" | {{GreenLight}} | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 12-Sep-08 | |||
| rowspan="2" |{{OK}} | |||
|- | |||
| ശ്രീജിത്ത് കെ | |||
| 14-Sep-08 | |||
|- | |||
| rowspan="2" |gedit | |||
| rowspan="2" |1097 | |||
| rowspan="2" align="center" |{{GreenLight}} | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| 01-Aug-08 | |||
| rowspan="2"|{{OK}} | |||
|- | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 04-Sep-08 | |||
|- | |||
| rowspan="2" |gnome-backgrounds | |||
| rowspan="2" |17 | |||
| rowspan="2" align="center" |{{GreenLight}} | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| 31-Jul-08 | |||
| rowspan="2" |{{OK}} | |||
|- | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 03-Sep-08 | |||
|- | |||
| rowspan="1" | gnome-desktop | |||
| rowspan="1" | 71 | |||
| rowspan="1" align="center" | {{GreenLight}} | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 31-Aug-08 | |||
| rowspan="1"|{{OK}} | |||
|- | |||
| rowspan="1" | gnome-icon-theme | |||
| rowspan="1" | 38 | |||
| rowspan="1" align="center" | {{GreenLight}} | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 07-Sep-08 | |||
| {{OK}} | |||
|- | |||
| rowspan="2" |gnome-keyring | |||
| rowspan="2" | 211 | |||
| rowspan="2" align="center" | {{GreenLight}} | |||
| കാര്ബണ്മോണോക്സൈഡ് | |||
| 13-Sep-08 | |||
| rowspan="2" |{{OK}} | |||
|- | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 13-Sep-08 | |||
|- | |||
|rowspan="1" | gnome-mag | |||
|rowspan="1" | 42 | |||
|rowspan="1" align="center" | {{RedLight}} | |||
| | |||
| | |||
| {{NO}} | |||
|- | |||
|rowspan="1" | gnome-menus | |||
|rowspan="1" | 58 | |||
|rowspan="1" align="center" | {{GreenLight}} | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 07-Sep-08 | |||
| {{OK}} | |||
|- | |||
|rowspan="1" | gnome-netstatus | |||
|rowspan="1" | 110 | |||
|rowspan="1" align="center" | {{RedLight}} | |||
| | |||
| | |||
| {{NO}} | |||
|- | |||
| rowspan="1" |gnome-power-manager | |||
| rowspan="1" |466 | |||
| rowspan="1" align="center" | {{GreenLight}} | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 12-Sep-08 | |||
| rowspan="1" |{{OK}} | |||
|- | |||
| rowspan="1" |gnome-screensaver | |||
| rowspan="1" |154 | |||
| rowspan="1" align="center" | {{GreenLight}} | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 12-Sep-08 | |||
| rowspan="1" |{{OK}} | |||
|- | |||
| rowspan="2" |gnome-session | |||
| rowspan="2" |114 | |||
| rowspan="2" align="center" | {{GreenLight}} | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| 03-Aug-08 | |||
| rowspan="2" |{{OK}} | |||
|- | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 29-Jul-08, 07-Sep-08 | |||
|- | |||
| rowspan="2" | gnome-settings-daemon | |||
| rowspan="2" | 190 | |||
| rowspan="2" align="center" | {{GreenLight}} | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| 06-Aug-08 | |||
| rowspan="2" | {{OK}} | |||
|- | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 06-Aug-08, 08-Sep-08 | |||
|- | |||
| rowspan="2" | gnome-system-monitor | |||
| rowspan="2" | 238 | |||
| rowspan="2" align="center" | {{GreenLight}} | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| 05-Aug-08 | |||
| rowspan="2" | {{OK}} | |||
|- | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 08-Sep-08 | |||
|- | |||
| rowspan="2" |gnome-system-tools | |||
| rowspan="2" |394 | |||
| rowspan="2" align="center" | {{PurpleLight}} | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| 16-Aug-08 | |||
| rowspan="2" |{{NO}} | |||
|- | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 25-Aug-08 | |||
|- | |||
| rowspan="2" |gtkhtml | |||
| rowspan="2" |550 | |||
| rowspan="2" align="center" |{{GreenLight}} | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| 06-Aug-2008 | |||
| rowspan="2" | {{OK}} | |||
|- | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 15-Aug-08 | |||
|- | |||
| rowspan="2" |gtk-engines | |||
| rowspan="2" |45 | |||
| rowspan="2" align="center" |{{GreenLight}} | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| 08-Aug-2008 | |||
| rowspan="2" |{{OK}} | |||
|- | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 31-Aug-08 | |||
|- | |||
| rowspan="2" |gvfs | |||
| rowspan="2" |315 | |||
| rowspan="2" align="center" |{{GreenLight}} | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| 08-Aug-2008 | |||
| rowspan="2" |{{OK}} | |||
|- | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 15-Aug-08 | |||
|- | |||
| rowspan="3" |hamster-applet | |||
| rowspan="3" |90 | |||
| rowspan="3" align="center" | {{GreenLight}} | |||
| സന്തോഷ് തോട്ടിങ്ങല് | |||
| 08-Sep-2008 | |||
| rowspan="3" |{{OK}} | |||
|- | |||
| കാര്ബണ്മോണോക്സൈഡ് | |||
| 08-Sep-2008 | |||
|- | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 08-Sep-08, 14-Sep-08 | |||
|- | |||
| rowspan="3" |libgnomeprintui | |||
| rowspan="3" |154 | |||
| rowspan="3" align="center" |{{GreenLight}} | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| 08-Aug-2008 | |||
| rowspan="3" |{{OK}} | |||
|- | |||
| മണിലാല് കെഎം | |||
| 20-Aug-2008 | |||
|- | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 31-Aug-08 | |||
|- | |||
| rowspan="1" | libgnomeprint | |||
| rowspan="1" | 98 | |||
| rowspan="1" align="center" | {{RedLight}} | |||
| | |||
| | |||
| {{NO}} | |||
|- | |- | ||
| | | rowspan="2" |mousetweaks | ||
| | | rowspan="2" |81 (8 more left) | ||
| rowspan="2" align="center" | {{PurpleLight}} | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| 01-Aug-08 | |||
| rowspan="2" |{{NO}} | |||
|- | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 28-Aug-08 | |||
|- | |||
| rowspan="1" | nautilus | |||
| rowspan="1" | 1289 | |||
| rowspan="1" align="center" | {{RedLight}} | |||
| | |||
| | |||
| {{NO}} | |||
|- | |||
|rowspan="1" | nautilus-cd-burner | |||
|rowspan="1" | 213 | |||
|rowspan="1" align="center" | {{RedLight}} | |||
| | |||
| | |||
| {{NO}} | |||
|- | |||
|rowspan="1" | weather-locations | |||
|rowspan="1" | 4566 | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| rowspan="1" align="center" | {{GreenLight}} | |||
| 16-Sep-08 | |||
| rowspan="1" | {{OK}} | |||
|- | |||
| rowspan="2" |sound-juicer | |||
| rowspan="2" |194 | |||
| rowspan="2" align="center" | {{GreenLight}} | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| 02-Sep-08 | |||
| rowspan="2" |{{OK}} | |||
|- | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 07-Sep-08 | |||
|- | |||
| rowspan="1" | swfdec-gnome | |||
| rowspan="1" | 28 | |||
| rowspan="1" align="center" | {{GreenLight}} | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 13-Sep-08 | |||
| {{OK}} | |||
|- | |||
| rowspan="2" |totem-pl-parser | |||
| rowspan="2" |8 | |||
| rowspan="2" align="center" |{{GreenLight}} | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| 01-Aug-2008 | |||
| rowspan="2"| {{OK}} | |||
|- | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 03-Sep-08 | |||
|- | |||
| rowspan="3" |totem | |||
| rowspan="3" |510 | |||
| rowspan="3" align="center" | {{PurpleLight}} | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| 01-Aug-2008 | |||
| rowspan="3" |{{NO}} | |||
|- | |||
| മണിലാല് കെഎം | |||
| 06-Aug-2008 | |||
|- | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 02-Sep-08 | |||
|- | |||
| rowspan="3" |vinagre | |||
| rowspan="3" |126 | |||
| rowspan="3" align="center" |{{GreenLight}} | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| 19-Aug-2008 | |||
| rowspan="3" |{{OK}} | |||
|- | |||
| മണിലാല് കെഎം | |||
| 20-Aug-2008 | |||
|- | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 01-Sep-08 | |||
|- | |||
| rowspan="1" | vte | |||
| rowspan="1" | 19 | |||
| rowspan="1" align="center" | {{GreenLight}} | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 09-Sep-08 | |||
| {{OK}} | |||
|- | |||
| rowspan="2" |zenity | |||
| rowspan="2" |135 | |||
| rowspan="2" align="center" |{{GreenLight}} | |||
| രാഗ് സാഗര്. വി | |||
| 06-Aug-2008 | |||
| rowspan="2" | {{OK}} | |||
|- | |- | ||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 15-Aug-08 | |||
|} | |} | ||
{{smc-subproject}} | {{smc-subproject}} | ||