GNOME/മലയാളം: Difference between revisions

 
(15 intermediate revisions by 4 users not shown)
Line 20: Line 20:
# നിങ്ങള്‍ തര്‍ജ്ജമ ചെയ്യുന്നതിനായി [http://l10n.gnome.org/languages/ml/gnome-2-24 ഗ്നോം 2.24 സ്റ്റേറ്റസ് പേജു്] -ല്‍ നിന്നും ഒരു ഫയല്‍ എടുക്കുന്നതിനുമുമ്പായി വിക്കി നോക്കുക.
# നിങ്ങള്‍ തര്‍ജ്ജമ ചെയ്യുന്നതിനായി [http://l10n.gnome.org/languages/ml/gnome-2-24 ഗ്നോം 2.24 സ്റ്റേറ്റസ് പേജു്] -ല്‍ നിന്നും ഒരു ഫയല്‍ എടുക്കുന്നതിനുമുമ്പായി വിക്കി നോക്കുക.
# എടുത്ത ഫയലിന്റെ പേരു് നിങ്ങളുടെ പേരിനോടൊപ്പം വിക്കിയില്‍ ചേര്‍ക്കുക.
# എടുത്ത ഫയലിന്റെ പേരു് നിങ്ങളുടെ പേരിനോടൊപ്പം വിക്കിയില്‍ ചേര്‍ക്കുക.
# തര്‍ജ്ജമ ചെയ്ത ഫയല്‍ റിവ്യൂ ചെയ്യുന്നതിനായി അയയ്ച്ചതിനു് ശേഷം, വിക്കിയില്‍ അതു് {{OK}} ആക്കുക.
# തര്‍ജ്ജമ ചെയ്ത ഫയല്‍ റിവ്യൂ ചെയ്യുന്നതിനായി അയച്ചതിനു് ശേഷം, വിക്കിയില്‍ അതു് {{OK}} ആക്കുക.
# ആദ്യഘട്ട പരിശോധനയ്ക്കു് ശേഷം അതു് {{Thumbs_Up}} ആക്കുക.
# ആദ്യഘട്ട പരിശോധനയ്ക്കു് ശേഷം അതു് {{Thumbs_Up}} ആക്കുക.
# ഫയല്‍ കമ്മിറ്റ് ചെയ്ത ശേഷം പ്രവീണ്‍/അനി അതു് നീക്കം ചെയ്യുക.
# ഫയല്‍ കമ്മിറ്റ് ചെയ്ത ശേഷം പ്രവീണ്‍/അനി അതു് നീക്കം ചെയ്യുക.
Line 43: Line 43:
|- style="background:#efefef;"  
|- style="background:#efefef;"  
|colspan="4" align="center" | '''GNOME desktop'''
|colspan="4" align="center" | '''GNOME desktop'''
|-
| '''desktop-gpl.gnome-2-24.po'''
| ശങ്കരനാരായണന്‍
| {{OK}}
| {{Thumbs_Down}}


|-
|-
Line 52: Line 58:
|-
|-
| Deskbar Applet
| Deskbar Applet
| മനു എസ് മാധവ്
| {{NO}}
| {{Thumbs_Down}}
|-
| gdm
| മനു എസ് മാധവ്
| മനു എസ് മാധവ്
| {{NO}}
| {{NO}}
Line 65: Line 77:
| gconf-editor  
| gconf-editor  
| രാഗ് സാഗര്‍. വി
| രാഗ് സാഗര്‍. വി
| {{NO}}
| {{Thumbs_Down}}
|-
| gdm
| മനു എസ് മാധവ്
| {{NO}}
| {{NO}}
| {{Thumbs_Down}}
| {{Thumbs_Down}}
Line 87: Line 93:


|-
|-
| weather-locations
| glade3
| ഹരി വിഷ്ണു
| ഹരി വിഷ്ണു
| {{OK}}
| {{OK}}
Line 93: Line 99:


|-
|-
| anjuta
| evolution-exchange
| ആഷിക് സലാഹുദ്ദീന്‍
| ഹരി വിഷ്ണു
| {{NO}}
| {{OK}}
| {{Thumbs_Down}}
 
|-
| mousetweaks
| ഹരി വിഷ്ണു
| {{OK}}
| {{Thumbs_Down}}
 
|-
| libgnomekbd
| ഹരി വിഷ്ണു
| {{OK}}
| {{Thumbs_Down}}
 
|-
| gnome-doc-utils
| ഹരി വിഷ്ണു
| {{OK}}
| {{Thumbs_Down}}
 
|-
| gnome-nettool
| ഹരി വിഷ്ണു
| {{OK}}
| {{Thumbs_Down}}
| {{Thumbs_Down}}


|-
|-
| gnome-control-center (de-fuzzified)
| gnome-themes
| ആഷിക് സലാഹുദ്ദീന്‍
| ഹരി വിഷ്ണു
| {{OK}}
| {{OK}}
| {{Thumbs_Down}}
| {{Thumbs_Down}}


|-
|-
| seahorse
| anjuta
| ജെഫ്രി ആന്റണി
| ആഷിക് സലാഹുദ്ദീന്‍
| {{NO}}
| {{NO}}
| {{Thumbs_Down}}
| {{Thumbs_Down}}


Line 603: Line 633:
|  
|  
| {{NO}}
| {{NO}}
|-
|rowspan="1" | weather-locations
|rowspan="1" | 4566
| ഹരി വിഷ്ണു
| rowspan="1" align="center" | {{GreenLight}}
| 16-Sep-08
| rowspan="1" | {{OK}}


|-
|-
Line 610: Line 648:
| ഹരി വിഷ്ണു
| ഹരി വിഷ്ണു
| 02-Sep-08
| 02-Sep-08
| rowspan="2" |{{OK}}
| rowspan="2" |{{OK}}
|-
|-
| പ്രവീണ്‍ അരിമ്പ്രത്തൊടിയില്‍
| പ്രവീണ്‍ അരിമ്പ്രത്തൊടിയില്‍