GNOME/മലയാളം: Difference between revisions

Line 86: Line 86:


==റിവ്യൂ കൂട്ടം==
==റിവ്യൂ കൂട്ടം==
===റിവ്യൂവര്‍മാര്‍ക്കുള്ള മാര്‍ഗനിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍:===
# ഫയലിന്റെ നാലു് അവസ്ഥകള്‍ അതാതുനിറമുള്ള വിളക്കുകള്‍കൊണ്ടു് സൂചിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു.
# ഓരോ വിളക്കിന്റെയും സൂചനയറിയാന്‍ അവയുടെ മുകളിലൂടെ കഴ്സറോടിക്കുക.
# താഴെക്കൊടുത്തിരിക്കുന്ന പട്ടികയില്‍ [[Image:RedLight.svg | റിവ്യൂ ചെയ്തിട്ടില്ല | 20px]] [[Image:PurpleLight.svg | ഇനിയും റിവ്യൂ ആവശ്യമുണ്ട് | 20px]] എന്ന ഫയലുകളെടുക്കുക.
# എടുത്ത ഫയലിന്റെ പേരു് നിങ്ങളുടെ പേരിനോടൊപ്പം വിക്കിയില്‍ [[Image:YellowLight.svg | റിവ്യൂ ചെയ്തുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു... | 20px]] ആയി ചേര്‍ക്കുക.
# റിവ്യൂ ചെയ്ത ഫയല്‍ തൃപ്തികുമായിത്തോന്നിയാല്‍, വിക്കിയില്‍ അതു് [[Image:GreenLight.svg | അടുത്ത പതിപ്പിനായി ചൂടോടെ... | 20px]] ആക്കുക.
# വേറാരെങ്കിലും റിവ്യൂ ചെയ്യണമെന്നുണ്ടെങ്കില്‍, [[Image:PurpleLight.svg | ഇനിയും റിവ്യൂ ആവശ്യമുണ്ട് | 20px]] ആക്കുക.
# വിക്കി ചിട്ടപ്പെടുത്തല്‍ സഹായം Editing താളില്‍ കമന്റായി നല്‍കിയിട്ടുണ്ടു്
* പ്രവീണ്‍/അനി:
** പരിഭാഷകക്കൂട്ടത്തില്‍ നിന്നു 100% ആയിക്കിട്ടുന്ന ഫയലുകള്‍ [[Image:RedLight.svg | റിവ്യൂ ചെയ്തിട്ടില്ല | 20px]] ആയി ഇവിടെച്ചേര്‍ക്കുക.
** ഫയല്‍ കമ്മിറ്റ് ചെയ്ത ശേഷം {{OK}} ആക്കുക.


<!--
<!--
Line 96: Line 108:
| Reviewer no. 1
| Reviewer no. 1
| Date (dd-Mon-yy)
| Date (dd-Mon-yy)
| {{NO}}
|-
|-
| Reviewer no. 2
| Reviewer no. 2
| Date (dd-Mon-yy)
| Date (dd-Mon-yy)
| {{NO}}


-->
-->
Line 121: Line 135:
!style="background:#ffdead;" | Completion
!style="background:#ffdead;" | Completion
Date
Date
!style="background:#ffdead;" | Commit
|- style="background:#efefef;"  
|- style="background:#efefef;"  
|colspan="5" align="center" | '''GNOME developer platform'''
|colspan="6" align="center" | '''GNOME developer platform'''
|-
|-
|rowspan="2" | libgnomecanvas
|rowspan="2" | libgnomecanvas
Line 129: Line 144:
| Santhosh Thottingal
| Santhosh Thottingal
| 24-Jul-08
| 24-Jul-08
| {{NO}}
|-
|-
| Reviewer no. 2
| Reviewer no. 2
| Date
| dd-Mon-yy
| {{NO}}
 
|-
|rowspan="1" | <pofilename>
|rowspan="1" align="center"| [[Image:RedLight.svg | റിവ്യൂ ചെയ്തിട്ടില്ല | 20px]]
|rowspan="1" | <no.>
| Reviewer
| dd-Mon-yy
| {{NO}}
 
 
|}
|}
{{smc-subproject}}
{{smc-subproject}}