GNOME/മലയാളം: Difference between revisions
libbonoboui committed |
|||
| Line 292: | Line 292: | ||
|- | |- | ||
|rowspan=" | |rowspan="2" | libbonoboui | ||
|rowspan=" | |rowspan="2" | 115 | ||
|rowspan=" | |rowspan="2" align="center" | {{GreenLight}} | ||
| സന്തോഷ് തോട്ടിങ്ങല് | | സന്തോഷ് തോട്ടിങ്ങല് | ||
| | | 02-Aug-08 | ||
| {{ | | rowspan="2" | {{OK}} | ||
|- | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 06-Aug-08 | |||
|- | |- | ||