GNOME/മലയാളം: Difference between revisions
gnome-system-monitor and hamster-applet committed |
|||
| Line 49: | Line 49: | ||
|- style="background:#efefef;" | |- style="background:#efefef;" | ||
|colspan="4" align="center" | '''GNOME desktop''' | |colspan="4" align="center" | '''GNOME desktop''' | ||
|- | |- | ||
| Line 111: | Line 104: | ||
| അഫ്സല് അസ്കര് | | അഫ്സല് അസ്കര് | ||
| {{NO}} | | {{NO}} | ||
| {{Thumbs_Down}} | | {{Thumbs_Down}} | ||
| Line 549: | Line 536: | ||
| ഹരി വിഷ്ണു | | ഹരി വിഷ്ണു | ||
| 06-Aug-08 | | 06-Aug-08 | ||
| {{OK}} | | rowspan="2" | {{OK}} | ||
|- | |- | ||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | | പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | ||
| 06-Aug-08, 08-Sep-08 | | 06-Aug-08, 08-Sep-08 | ||
|- | |||
| rowspan="2" | gnome-system-monitor | |||
| rowspan="2" | 238 | |||
| rowspan="2" align="center" | {{GreenLight}} | |||
| ഹരി വിഷ്ണു | |||
| 05-Aug-08 | |||
| rowspan="2" | {{OK}} | |||
|- | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 08-Sep-08 | |||
|- | |- | ||
| Line 587: | Line 585: | ||
|- | |- | ||
| rowspan=" | | rowspan="3" |hamster-applet | ||
| rowspan=" | | rowspan="3" |78 | ||
| rowspan=" | | rowspan="3" align="center" | {{PurpleLight}} | ||
| സന്തോഷ് തോട്ടിങ്ങല് | | സന്തോഷ് തോട്ടിങ്ങല് | ||
| 08-Sep-2008 | | 08-Sep-2008 | ||
| rowspan=" | | rowspan="3" |{{OK}} | ||
|- | |- | ||
| കാര്ബണ്മോണോക്സൈഡ് | | കാര്ബണ്മോണോക്സൈഡ് | ||
| 08-Sep-2008 | | 08-Sep-2008 | ||
|- | |||
| പ്രവീണ് അരിമ്പ്രത്തൊടിയില് | |||
| 08-Sep-08 | |||
|} | |} | ||
{{smc-subproject}} | {{smc-subproject}} | ||