KDE/മലയാളം: Difference between revisions

No edit summary
No edit summary
Line 19: Line 19:


==പരിഭാഷപ്പെടുത്തിക്കൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്ന പാക്കേജുകളും പരിഭാഷകരും==
==പരിഭാഷപ്പെടുത്തിക്കൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്ന പാക്കേജുകളും പരിഭാഷകരും==
'''ബോള്ഡ്''' ആയിട്ടുള്ളവ ശരിവയ്ക്കാനായി സമര്പ്പിച്ചിരിക്കുന്നു.
{| border="1" cellpadding="2"
{| border="1" cellpadding="2"
!style="background:#ffdead;" | PO File  
!style="background:#ffdead;" | PO File  
Line 24: Line 25:
|- style="background:#efefef;"  
|- style="background:#efefef;"  
|colspan="5" align="center" | '''kdelibs'''
|colspan="5" align="center" | '''kdelibs'''
|- style="background:#efefef;"
|colspan="5" align="center" | '''kdebase'''
|-
|
* kio_thumbnail.pot
* phonon-xine.pot
* kmimetypefinder.pot
* nsplugin.pot
* kio_smb.pot
| Hari Vishnu
|-
|-
|colspan="5" align="center" | '''kdebase'''
|
* '''kstart.po'''
* '''kquitapp.po'''
* '''kio_man.po'''
* '''kdialog.po'''
| Hari Vishnu
|-
|-
|colspan="5" |
|
* kio_thumbnail.pot,phonon-xine.pot, kmimetypefinder.pot, nsplugin.pot, kio_smb.pot - Hari Vishnu
* kgreet_classic.pot
* kstart.po, kquitapp.po, kio_man.po, kdialog.po - Hari Vishu - needs review
* kgreet_generic.pot
* kgreet_winbind.pot
| Manu S Madhav
|-
|-
|
* '''kio_fish.po'''
* '''kio_floppy.po'''
| Manu S Madhav
|-
|-
|- style="background:#efefef;"
|colspan="5" align="center" | '''kdeedu'''
|colspan="5" align="center" | '''kdeedu'''
|-
|-
|-
|- style="background:#efefef;"
|colspan="5" align="center" | '''kdemultimedia'''
|colspan="5" align="center" | '''kdemultimedia'''
|-
|-