GNOME/മലയാളം: Difference between revisions

Line 76: Line 76:
| gok  
| gok  
| പ്രതീഷ് പ്രകാശ്
| പ്രതീഷ് പ്രകാശ്
| {{NO}}
| {{Thumbs_Down}}
|-
| gdm
| മനു എസ് മാധവ്
| {{NO}}
| {{NO}}
| {{Thumbs_Down}}
| {{Thumbs_Down}}