KDE/മലയാളം: Difference between revisions

Line 28: Line 28:


4. റിവ്യൂ ചെയ്ത ഫയല്‍ കമ്മിറ്റ് ചെയ്ത ശേഷം ആ വ്യക്തി (ഇവിടെ, പ്രവീണ്‍) അതു് ''ഇറ്റാലിക്സിലാക്കുക''.  
4. റിവ്യൂ ചെയ്ത ഫയല്‍ കമ്മിറ്റ് ചെയ്ത ശേഷം ആ വ്യക്തി (ഇവിടെ, പ്രവീണ്‍) അതു് ''ഇറ്റാലിക്സിലാക്കുക''.  
5. [http://l10n.kde.org/stats/gui/trunk-kde4/team/ml/ കെഡിഇ l10n സ്റ്റേറ്റസ് പേജു്] പരിഷ്കരിച്ച ശേഷം, ഇറ്റാലിക്സിലുള്ള കമ്മിറ്റ് ചെയ്ത ഫയലുകളെ വിക്കിയില്‍ നിന്നും  
5. [http://l10n.kde.org/stats/gui/trunk-kde4/team/ml/ കെഡിഇ l10n സ്റ്റേറ്റസ് പേജു്] പരിഷ്കരിച്ച ശേഷം, ഇറ്റാലിക്സിലുള്ള കമ്മിറ്റ് ചെയ്ത ഫയലുകളെ വിക്കിയില്‍ നിന്നും  
പ്രവീണ്‍/അനി നീക്കം ചെയ്യുക.
പ്രവീണ്‍/അനി നീക്കം ചെയ്യുക.
Line 56: Line 55:
* '''kurifilter'''
* '''kurifilter'''
* '''ksysytraycmd.po'''
* '''ksysytraycmd.po'''
* ''krunner_webshortcutsrunner.po ''
* ''ksmserver.po ''
* ''plasma_applet_clock.po''
* ''libplasma.po ''
* ''kwin_effects.po''
* ''kcminfo.pot''
* ''kcmlaunch.pot''
* ''krunner.pot''
* ''nepomuk.pot''
* ''kcmkurifilt.pot''
* ''kcmioslaveinfo.pot''
* ''kcminit.pot''
* ''kio_thumbnail.pot''
* ''phonon-xine.pot''
* ''nsplugin.pot''
* ''kmimetypefinder.pot''
* ''kio_smb.pot''
* ''kpasswdserver.pot''
* ''kreadconfig.pot''
* ''krunner_locationsrunner.pot''
* ''krunner_bookmarksrunner.pot''
* ''krdb.pot''
* ''krunner_calculatorrunner.pot''
| Hari Vishnu
| Hari Vishnu
|-
|-
|-
|-
|
|
*''kcmshell.pot''
|Sujith H
|-
|
* ''kcminput.po''
* ''kdepasswd.po''
* khelpcenter.po
* khelpcenter.po
| Shiju alex
| Shiju alex
|-
|-
|
|
* ''kthememanager.pot''
|Syam Krishnan
|-
|
* ''kaccess.po''
* krandr.po
* krandr.po
|Baiju
|Baiju
|-
|
* ''kdmgreet''
|Praveen A
|-
|
*''kxkb.pot''
|Smitha
|-
|-
|
|
* kcmkwinrules.po  
* kcmkwinrules.po  
| Nishan
| Nishan
|-
|
* ''kcm_autostart.po''
* ''kcmsamba.po''
| Hiran V
|-
|-
|
|
Line 124: Line 76:
|
|
* kcmkwm.po
* kcmkwm.po
* ''kaccess.po''
* ''kcmkdnssd.po''
* ''kcmkeyboard.po''
* ''kcmkeys.po''
* ''kcmkio.po''
* ''kcmioslaveinfo.po''
* ''solid-bluetooth.po''
* ''solid-hardware.po''
* ''solid-network.po''
| Manu S Madhav
| Manu S Madhav
|-
|-
|
|
*''kcmnotify.po''
*kioexec.po
*kioexec.po
| Rag Sagar.V
| Rag Sagar.V
|-
|
* ''kcm_emoticons.po''
| Hitha.V
|-
|
* ''kaccess.po''
* krandr.po
| Baiju
|-
|
* ''kcmenergy.po''
| Chandrettan
|-
|
*''kmenuedit.po''
*''krunner_xesam.po''
* ''kwin_clients.po''
* ''kcmkwincompositing.po''
* ''khtmlkttsd.po''
* ''krunner_shellrunner.po''
| Manilal
|-
|-
|
|
Line 167: Line 87:
|-
|-
|
|
* ''kcmcss.po''
* ''kcmaccess.po''
* ''kcmkwindecoration.po''
* kcmaccess.po
* ''kcmopengi.po''  
| Ashik
| Ashik
|-
|-
|
|
* ''desktop_kdebase.po''
| Santhosh Thottingal
|-
|
* ''kfmclient.po''
* ''ksplashthemes.po''
| Remya Thottingal
|-
|
* ''joystick.po''
| Sarath Lakshman
|-
|
* ''kio_thumbnail.po''
* ''kdepasswd.po''
* ''kcmsolidproc.po''
* ''kdesu.po''
* kdmconfig.po
* kdmconfig.po
| Anoopan
| Anoopan
|-
|-
|
|
*''kcmkonqhtml.po''
*''kcmfonts.po''
*''kcmcomponentchooser.po''
* ''kinfocenter.po''
* ''ksysguard.po''
*kcmkwm.po
*kcmkwm.po
*''kblankscrn.po''
 
*''kcmnic.po''
*''kcmsmartcard.po''
*''kcmstyle.po''
* ''kcmtaskbar.po''
*''kcmview1394.po''
*''kcmxinerama.po''
*''kcm_kwindesktop.po''
*''kcm_partition.po''
* ''kcmscreensaver.po''
* ''kcmperformance.po''
* ''kuiserver''
* ''kscreensaver.po''
* ''ktraderclient.po''
* ''kstyle_keramik_config.po''
* ''kstyle_config.po''
* ''kshorturifilter.po''
* ''kiconfinder.po''
* ''khotnewstuff.po''
* ''keditbookmarks.po''
* ''kfindpart.po''
* ''kcm_pci.po''
* ''kcm_solid.po''
* ''kcm_phononxine.po''
* ''kdesud.po''
* ''krunner_sessions.po''
* ''knetattach.po''
* ''kcmusb.po''
* ''kdebugdialog''
* ''kcm_phonon.po''
* ''kio_sftp.po''
* ''kioclient.po''
| Ani Peter
| Ani Peter
|- style="background:#efefef;"
|- style="background:#efefef;"